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TAARIFA KWA UMMA 

Mkutano wa Wadau wa Mabasi Maalum ya Kukodi 
 

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inatarajia kuanza kutoa 

Leseni za Mabasi Maalum ya Kukodisha (Special Private Hire) baada ya 

Kanuni za utoaji leseni hizo kukamilika. 

 

Mamlaka imeandaa Mkutano wa Wamiliki wa Mabasi wenye uhitaji wa 

leseni maalum za Mabasi ya Kukodi (Special Private Hire). Mkutano huo 

utafanyika siku ya Alhamis tarehe 05 Mei, 2022 katika Kituo cha 

Mikutano cha Kimataifa cha Julius Nyerere – Dar es Salaam kuanzia saa 

3:30 asubuhi. 

 

Wamiliki wote mnakaribishwa kwenye Mkutano huo. 

 

 

 

Imetolewa na; 

Mkurugenzi Mkuu, 

28 Aprili, 2022. 
 


